Farashin EPDM
-
Za'a iya Keɓance Farashin Masana'antu Don Girma daban-daban na Epdm Rubber Heat-Resistant Hoses
Sunan samfur: Na musamman EPDM roba tiyoMaterial gini: High Quality EPDM roba tare da high tensile masana'antu zane kunsa ƙarfafaKayan OEM / ODM samuwa: OEM / ODM kayan yana samuwaYanayin aiki: -25 ℃ ~ 150 ℃Matsakaicin matsa lamba: ~ 15 ~ 5 Bar ta girmaAikace-aikacen: Ana amfani da bututun roba na EPDM na musamman don jigilar ruwa mai jure zafi, iska da sauransu kusa da injin da yanayin zafin jiki.1.tsarin dumama da sanyaya2. CAC Cajin-Air-Cooler (Zafi & Sanyi gefen)3.Turbo Charger Systems & Custom Compressor,4.Intercooler ko Ciki & Bututun Shiga don Turbo/Superchargers.da dai sauransu. -
Babban Ingancin Kyakkyawan Farashi Musamman Motar Roba Hose EPDM Ruwa EPDM Rubber Exhaust Hose
Bututun roba gabaɗaya ya ƙunshi yadudduka uku, wato Layer na ciki, Layer reinforcing Layer na tsakiya ( masana'anta fiber masana'anta ko karfe waya) da kuma waje Layer.Ya kamata a zaɓi kayan da ake amfani da su don Layer na uku bisa ga ainihin bukatun.Ya kamata Layer na ciki na manne ya zama mai juriya ga lalatawar matsakaicin da ake bayarwa, kuma mannen waje ya kamata ya kasance da ƙarfin injiniya kuma ya dace da yanayin da aka fallasa a waje.Saboda haka, roba na ciki da na waje sau da yawa ba nau'in roba ba ne.Chemical fiber yadudduka aka yafi amfani ga low matsa lamba bututu, yayin da karfe braids ake amfani da high matsa lamba da matsananci high matsa lamba bututu.An yi amfani da EPDM sosai a cikin yadudduka na roba na ciki da na waje na dumama da bututun samun iska, da kuma rufin roba na waje na hoses na kwandishan.Wannan shi ne saboda kayan yana da kyakkyawan juriya ga iska, ruwa, ozone, tsufa na hasken rana da ƙananan yanayin zafi.
-
Babban Resistant Motar Keɓance Ingancin Epdm Hose Bututu Don Mota
Sunan samfurEPDM roba tiyoKayan abuEPDM+ polyester fiber braidedTsarin samarwaHose na ciki: EPDM, Ƙarfafawa: PET, Murfin: EPDMSamfurin Samam surface tare da tsarki robaSiffar SamfurinAbubuwan EPDM suna da ingantaccen aiki, ƙarfin juriya, rigakafin tsufa,
sa juriya, juriya na zafi, ƙarfin iska, juriya na radiationMatsin aiki1.5Mpa=15kg=15bar=145Psi ko na musammanMatsi mai fashewa3.0Mpa=30kg=30bar=290Psi ko na musammanMOQ1000 PCSAikace-aikacemotoci, tankunan ruwa na inji, injuna, radiators, dumama da sauransu -
Kerarre na Musamman na Epdm Radiator Rubber Mai Sauƙi 4-Layers Hose Don Ruwan Birki
Sunan samfurEPDM roba tiyoKayan abuEPDM+ polyester fiber braidedTsarin samarwaHose na ciki: EPDM, Ƙarfafawa: PET, Murfin: EPDMSamfurin Samam surface tare da tsarki robaSiffar SamfurinAbubuwan EPDM suna da ingantaccen aiki, ƙarfin juriya, rigakafin tsufa,
sa juriya, juriya na zafi, ƙarfin iska, juriya na radiationMatsin aiki1.5Mpa=15kg=15bar=145Psi ko na musammanMatsi mai fashewa3.0Mpa=30kg=30bar=290Psi ko na musammanMOQ1000 PCSAikace-aikacemotoci, tankunan ruwa na inji, injuna, radiators, dumama da sauransu -
Mota ta atomatik Epdm Rubber Hoses Manufacturer Epdm Rubber Ruwa Hose
- Misali:
- $0.01/Kashi |1 Pie (min. oda)
- Keɓancewa:
- Tambari na musamman (minti. oda: Pieces 500)Marufi na musamman (minti. oda: Pieces 500)
- Jirgin ruwa:
- Support Express · Jirgin ruwa · Jirgin kasa · Jirgin sama
-
Farashin Jumla na Musamman M Epdm Rubber Hose Bellow
Misali:
$0.01/Kashi |1 Pie (min. oda)
Keɓancewa: Tambari na musamman (minti. oda: Pieces 500)
Marufi na musamman (minti. oda: Pieces 500)
Shipping:Support Express · Jirgin ruwa · Jirgin kasa · Jirgin sama
-
Samar da Masana'antu Na Musamman Baƙi Mai Sauƙi Mai Juriya EPDM Bututu Mai Radiator Roba Hose
Abubuwan amfani da rashin amfani na tiyo na PDM: juriya na tsufa, rufin lantarki da juriya na ozone sun yi fice.Kyakkyawan juriya na yanayi, juriya na ozone, juriya mai zafi, juriya acid da juriya na alkali, juriyar tururin ruwa, kwanciyar hankali launi, kaddarorin lantarki, kaddarorin cika mai da yawan zafin jiki.Abubuwan wanke-wanke, naman dabbobi da kayan lambu, ketones da man shafawa duk suna da juriya mai kyau;amma suna da rashin kwanciyar hankali a cikin abubuwan da ake amfani da su masu kitse da kamshi (kamar man fetur, benzene, da sauransu) da mai.Ƙarƙashin aikin dogon lokaci na acid mai mai da hankali, aikin zai kuma rage juriyar tururin ruwa kuma an kiyasta ya fi ƙarfin zafinsa.A cikin 230 ℃ superheated tururi, babu wani canji a bayyanar bayan kusan 100h.Amma a ƙarƙashin yanayi guda, roba mai fluorine, robar silicon, robar silicon fluorine, robar butyl, robar nitrile, da roba na halitta sun fuskanci tabarbarewar bayyanar bayan ɗan lokaci kaɗan.Saboda babu wasu abubuwan da ke maye gurbin polar a cikin tsarin kwayoyin halitta na roba na ethylene-propylene, makamashin haɗin gwiwar kwayoyin yana da ƙasa, kuma sarkar kwayoyin na iya kula da sassauci a cikin fadi da kewayo, na biyu kawai ga roba na halitta da roba butadiene, kuma har yanzu yana iya kasancewa. kiyaye a low yanayin zafi.Ethylene-propylene roba ba shi da ƙungiyoyi masu aiki saboda tsarinsa na ƙwayoyin cuta, yana da ƙarancin haɗin kai, kuma robar yana da sauƙin fure, kuma manne kansa da mannewar juna ba shi da kyau.
-
Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kaya na OEM
Gabatarwar bututu mai sanyaya iska:
Ana amfani da bututun kwandishan na mota musamman don jigilar ruwa ko na'urar sanyaya gas.Ana iya amfani da su a cikin man kwampreso daban-daban a cikin tsarin sanyaya iska a cikin kewayon zafin jiki na -30 ° C zuwa + 125C.
Suna da juriya na yanayi, juriya na ozone, da juriya mai dorewa.Juriya da zafi da mai.Tushen yana da rufin nailan, wanda ke inganta haɓakar ƙaƙƙarfan bututun kuma yana rage yuwuwar na'urar da ke lalata sararin samaniyar sararin samaniyar ozone.
-
Julo Musamman Manufacturer Babban Matsakaicin Matsala Mota EPDM Fetur Roba Hose
Gabatarwa zuwa EPDM
1. Epdm shine copolymer na ethylene, propylene da ƙaramin adadin diene maras haɗawa.Wani nau'in roba ne na ethylene-propylene.Babban sarkar ta ƙunshi madaidaitan sinadarai madaidaitan sinadarai.Yana ƙunshe da ɗakuna biyu marasa ma'ana kawai a cikin sarkar gefe, don haka yana da fa'idodi da yawa, kuma yana da kyakkyawan juriyar tsufa kamar juriya na ozone, juriyar zafi, da juriya na yanayi.
2. Ana iya amfani da ko'ina a cikin filayen mota sassa, gina ruwa kayan, waya da na USB sheaths, zafi-resistant hoses, kaset, mota hatimi, da dai sauransu Ya dace a matsayin abu ga waje wuraren, kuma ya dace da shagala. a kindergartens, wuraren shakatawa, da kuma al'ummomi.Filaye, hanyoyi da sauran wurare, dadi da na roba, haka nan kuma ba zamewa ba, juriya, tsawon rai, tare da ƙarancin yawa da babban cikawa.Ƙimar farashin yana da girma, kuma kowane yanki ba ɗaya ba ne.